Quận 7, mặt tiền đường nguyễn thị thập, 6,7 x 22m, ngay chợ tân mỹ, hơn 30 tỷ, bán gấp
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, TP HCM
38 tỷ
155 m2 (67x22)
2 pn
4 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Gia chủ về Hà Nội với con nên cần chuyển nhượng tài sản này.
- Địa chỉ: Tọa lạc tại mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập. Quận 7.
- Vị trí gần chợ Tân Mỹ, Nguyễn Thị Thập là con đường Kinh doanh đắt giá nhất Quận 7, giá trị khai thác cao. và được xây cao tầng nhất.
- Địa chỉ: Tọa lạc tại mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập. Quận 7.
- Vị trí gần chợ Tân Mỹ, Nguyễn Thị Thập là con đường Kinh doanh đắt giá nhất Quận 7, giá trị khai thác cao. và được xây cao tầng nhất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 67 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 155 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 35 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quận 7, mặt tiền đường nguyễn thị thập, 6,7 x 22m, ngay chợ tân mỹ, hơn 30 tỷ, bán gấp", có mã số #317801, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu