Siêu hiếm, bán nhà đội cấn, ô tô đỗ cửa, 75m, mặt tiền 5m, chỉ 21 tỷ
Phố Đội cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
21 tỷ
75 m2 (5x15)
5 pn
5 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Chú Hiển – cán bộ nghỉ hưu, gửi bán căn nhà phố Đội Cấn, gần Liễu Giai, Văn Cao, tiện ích trung tâm Ba Đình.
Diện tích 75m, mặt tiền 5m rộng đẹp, ô tô đỗ cửa, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc kinh doanh.
Khu dân trí cao, giao thông thuận tiện kết nối Ba Đình – Tây Hồ – Hoàn Kiếm.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 21 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 75m, mặt tiền 5m rộng đẹp, ô tô đỗ cửa, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc kinh doanh.
Khu dân trí cao, giao thông thuận tiện kết nối Ba Đình – Tây Hồ – Hoàn Kiếm.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 21 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu hiếm, bán nhà đội cấn, ô tô đỗ cửa, 75m, mặt tiền 5m, chỉ 21 tỷ", có mã số #308731, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu