Siêu phẩm 5 tầng btct – hxh 6m thông – tân chánh hiệp, q12 - 58m² (4.5 x 13m) – ô tô ngủ trong nhà
Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP HCM
7 tỷ 190 triệu
58 m2 (45x13)
4 pn
5 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
CHỦ BÁN GẤP GIẢM MẠNH 500 TR - GIÁ MỚI 7,19 TỶ
SIÊU PHẨM 5 TẦNG BTCT – HXH 6M THÔNG – TÂN CHÁNH HIỆP, Q12- 58m² (4.5 x 13m) – Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ
✅ Kết cấu: 5 tầng BTCT kiên cố, 4 PN – 5 WC, phòng thờ, giếng trời, ban công thoáng mát✅ Vị trí: Cách 50m ra Trần Thị Năm – Huỳnh Thị Hai – Nguyễn Ảnh Thủ, gần ĐH GTVT, khu dân cư sầm uất✅ Hẻm xe hơi 6m thông, di chuyển cực kỳ thuận tiện✅ Pháp lý: Sổ hồng riêng – Công chứng ngay
-Giá: 7,65 TỶ (thương lượng)- Liên hệ: 0973 864 439 xem nhà thực tế
SIÊU PHẨM 5 TẦNG BTCT – HXH 6M THÔNG – TÂN CHÁNH HIỆP, Q12- 58m² (4.5 x 13m) – Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ
✅ Kết cấu: 5 tầng BTCT kiên cố, 4 PN – 5 WC, phòng thờ, giếng trời, ban công thoáng mát✅ Vị trí: Cách 50m ra Trần Thị Năm – Huỳnh Thị Hai – Nguyễn Ảnh Thủ, gần ĐH GTVT, khu dân cư sầm uất✅ Hẻm xe hơi 6m thông, di chuyển cực kỳ thuận tiện✅ Pháp lý: Sổ hồng riêng – Công chứng ngay
-Giá: 7,65 TỶ (thương lượng)- Liên hệ: 0973 864 439 xem nhà thực tế
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm 5 tầng btct – hxh 6m thông – tân chánh hiệp, q12 - 58m² (4.5 x 13m) – ô tô ngủ trong nhà", có mã số #308699, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu