Siêu phẩm 5 tầng ở sướng ngõ ô tô thang máy trung tâm quận ba đình
Phố Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
36 tỷ
97 m2 (54x17.9)
3 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM - CỰC ĐẸP - Ở SƯỚNG - NGÕ Ô TÔ - THANG MÁY - TRUNG TÂM QUẬN BA ĐÌNH..
· Vị trí : Nguyền Công Hoan phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, lõi thủ đô. Vị trí cực kì trung tâm, hàng xóm dân trí cao.
· Ngõ ô tô vào nhà, gara để 2 ô tô.
Nhà được gia chủ xây dựng cực kì tâm huyết, chắc chắn, lên 8-9 tầng thoải mái.
Diện tích 97m2mt 5,4 m- 5 tầng –Gía 36 tỷ
· Thiết kế hiện đại, đồ nội thất xịn xò, chi phí xây d
· Vị trí : Nguyền Công Hoan phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, lõi thủ đô. Vị trí cực kì trung tâm, hàng xóm dân trí cao.
· Ngõ ô tô vào nhà, gara để 2 ô tô.
Nhà được gia chủ xây dựng cực kì tâm huyết, chắc chắn, lên 8-9 tầng thoải mái.
Diện tích 97m2mt 5,4 m- 5 tầng –Gía 36 tỷ
· Thiết kế hiện đại, đồ nội thất xịn xò, chi phí xây d
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 97 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm 5 tầng ở sướng ngõ ô tô thang máy trung tâm quận ba đình", có mã số #308264, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu