Siêu phẩm ba đình - vài bước ra lăng bác - nhỉnh 7 tỷ có nhà 5 tầng đẹp
Phố Đội cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6 tỷ 600 triệu
35 m2 (52x7)
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Diện tích: 35m2 x 3 tầng cực kỳ rộng rãi.
Vị trí đắc địa: Nhà mặt ngõ thông, rộng thoáng. Chỉ vài bước chân ra mặt phố ô tô tránh. Đặc biệt, vị trí trung tâm lõi Ba Đình: gần Lăng Bác, Hồ Ngọc Khánh.
Tiện ích tận tay: Gần trường học các cấp, chợ dân sinh ngay cạnh, sân vui chơi giải trí đầy đủ. Khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá: Nhỉnh 7 tỷ (Chủ nhà thiện chí, cần bán gấp).
???? Liên hệ ngay: [0912635568] - Em Vang để xem nhà trực tiếp. #BánNhàBaĐình #LăngBác #HồNgọcKhánh #VANG_NHÀ_ĐẸP
Diện tích: 35m2 x 3 tầng cực kỳ rộng rãi.
Vị trí đắc địa: Nhà mặt ngõ thông, rộng thoáng. Chỉ vài bước chân ra mặt phố ô tô tránh. Đặc biệt, vị trí trung tâm lõi Ba Đình: gần Lăng Bác, Hồ Ngọc Khánh.
Tiện ích tận tay: Gần trường học các cấp, chợ dân sinh ngay cạnh, sân vui chơi giải trí đầy đủ. Khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá: Nhỉnh 7 tỷ (Chủ nhà thiện chí, cần bán gấp).
???? Liên hệ ngay: [0912635568] - Em Vang để xem nhà trực tiếp. #BánNhàBaĐình #LăngBác #HồNgọcKhánh #VANG_NHÀ_ĐẸP
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm ba đình - vài bước ra lăng bác - nhỉnh 7 tỷ có nhà 5 tầng đẹp", có mã số #317804, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu