TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Siêu phẩm, bán nhà phân lô lạc long quân, ô tô vào nhà, 6 tầng thang máy 30 tỷ
Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
30 tỷ
75 m2 (5x15)
7 pn
6 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Khánh – chủ doanh nghiệp thiết bị y tế, gửi bán căn nhà phân lô Lạc Long Quân, gần Hồ Tây, Võ Chí Công, Xuân La, tiện ích đầy đủ.
Diện tích 75m, ô tô vào nhà, xây 6 tầng có thang máy, thiết kế hiện đại, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc cho thuê.
Khu phân lô dân trí cao, giao thông thuận tiện kết nối Tây Hồ – Cầu Giấy – Ba Đình.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 30 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 75m, ô tô vào nhà, xây 6 tầng có thang máy, thiết kế hiện đại, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc cho thuê.
Khu phân lô dân trí cao, giao thông thuận tiện kết nối Tây Hồ – Cầu Giấy – Ba Đình.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 30 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Siêu phẩm, bán nhà phân lô lạc long quân, ô tô vào nhà, 6 tầng thang máy 30 tỷ", có mã số #307867, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu