Siêu phẩm chdv – 210m2 doanh thu khủng 128tr/tháng – vị trí vàng q12
Đường Phan Văn Hớn, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
19 tỷ
210 m2 (8x26)
27 pn
27 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM CHDV – DOANH THU KHỦNG 128TR/THÁNG – VỊ TRÍ VÀNG Q12 ????
???? Diện tích đẹp: 206m² (8 x 25,85) – Sổ vuông A4, hoàn công đầy đủ???? Hẻm rộng 2 xe tải tránh nhau, cực kỳ thuận tiện???? Ngay khu công viên 38ha – không gian sống đẳng cấp, thoáng mát???? Gần ga Metro – bến du thuyền Q12 – tiềm năng tăng giá mạnh
???? Kết cấu CHDV cao cấp:✔️ 27 phòng – doanh thu ổn định 128 triệu/tháng✔️ Có hầm để xe rộng rãi✔️ Trang bị năng lượng mặt trời tiết kiệm chi phí✔️ Full nội thất – khai thác ngay, không cần đầu tư thêm✔️ Ngang lớn hiếm có 8m – cực kỳ giá trị
???? Vị trí: Khu VIP, dân trí cao – Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12
???? Giá chỉ 19 tỷ – SIÊU HẠT DẺ so với dòng tiềnNhanh tay sở hữu tài sản dòng tiền bền vững – tăng giá mạnh trong tương lai! ????
???? Diện tích đẹp: 206m² (8 x 25,85) – Sổ vuông A4, hoàn công đầy đủ???? Hẻm rộng 2 xe tải tránh nhau, cực kỳ thuận tiện???? Ngay khu công viên 38ha – không gian sống đẳng cấp, thoáng mát???? Gần ga Metro – bến du thuyền Q12 – tiềm năng tăng giá mạnh
???? Kết cấu CHDV cao cấp:✔️ 27 phòng – doanh thu ổn định 128 triệu/tháng✔️ Có hầm để xe rộng rãi✔️ Trang bị năng lượng mặt trời tiết kiệm chi phí✔️ Full nội thất – khai thác ngay, không cần đầu tư thêm✔️ Ngang lớn hiếm có 8m – cực kỳ giá trị
???? Vị trí: Khu VIP, dân trí cao – Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12
???? Giá chỉ 19 tỷ – SIÊU HẠT DẺ so với dòng tiềnNhanh tay sở hữu tài sản dòng tiền bền vững – tăng giá mạnh trong tương lai! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 210 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 27 |
| Nhà tắm | 27 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm chdv – 210m2 doanh thu khủng 128tr/tháng – vị trí vàng q12", có mã số #309367, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu