TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Siêu phẩm quan hoa - gần phố - trước nhà rộng 3m - 20m ra mặt phố - 3 thoáng trước sau - sau nhà ngõ rộng 1.5m
Phố Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12 tỷ 500 triệu
42 m2 (38x11)
6 pn
4 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM - GẦN PHỐ - TRƯỚC NHÀ RỘNG 3M - 20M RA MẶT PHỐ - 3 THOÁNG TRƯỚC SAU - SAU NHÀ NGÕ RỘNG 1.5M
????Quan Hoa 42 m, 5 tầng, MT 3.8 , 12.5 tỷ Cầu Giấy
⭐️Vị trí cực ĐẸP, gần chợ, gần phố, đi lại thuận tiện, ngõ thông, kin
????Quan Hoa 42 m, 5 tầng, MT 3.8 , 12.5 tỷ Cầu Giấy
⭐️Vị trí cực ĐẸP, gần chợ, gần phố, đi lại thuận tiện, ngõ thông, kin
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Siêu phẩm quan hoa - gần phố - trước nhà rộng 3m - 20m ra mặt phố - 3 thoáng trước sau - sau nhà ngõ rộng 1.5m", có mã số #307616, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu