Siêu phẩm trần duy hưng – 120m² – mt 8.8m – giá 22 tỷ: dòng tiền & tăng trưởng song hành
Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
22 tỷ
120 m2 (88x14)
7 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM TRẦN DUY HƯNG – 120M² – MT 8.8M – GIÁ 22 TỶ: DÒNG TIỀN & TĂNG TRƯỞNG SONG HÀNH
Trong phân khúc trung tâm Cầu Giấy: Mặt tiền lớn gần 9m + diện tích 120m² = tài sản cực hiếm
Tại sao đây là “deal đáng xuống tiền”:
- Ngõ rộng, ô tô đỗ cổng → khai thác cho thuê cực tốt
- Thiết kế 5 tầng nhiều phòng → dễ chia căn hộ min
Trong phân khúc trung tâm Cầu Giấy: Mặt tiền lớn gần 9m + diện tích 120m² = tài sản cực hiếm
Tại sao đây là “deal đáng xuống tiền”:
- Ngõ rộng, ô tô đỗ cổng → khai thác cho thuê cực tốt
- Thiết kế 5 tầng nhiều phòng → dễ chia căn hộ min
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 88 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm trần duy hưng – 120m² – mt 8.8m – giá 22 tỷ: dòng tiền & tăng trưởng song hành", có mã số #317300, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu