Sở hữu ngay căn hộ đẹp - giá tốt - vị trí đắc địa tại toà new horizon 87 lĩnh nam toà hh01b
Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7 tỷ 500 triệu
80 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Toà New Horizon 87 Lĩnh Nam Toà hh01b Diện tích: 80m2Giá bán: 7,5 tỷ bao phí sổ đỏ trao tay- Căn hộ tầng trung hướng đẹp nhất khu chung cư có 2 phòng ngủ, 2wc- Nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, bệnh viện, gần time ...- Hàng xóm thân thiện, tri thức, an ninh đảm bảo- Đường rộng, đi lại thuận tiện- Phong thủy tốt, gia chủ ở rất có lộc- TIỀM NĂNG LỚN: Nhà đất luôn tăng giá theo tình hình chung của BĐS nên đảm bảo đầu tư sinh lời caoLiên hệ 0867134795
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 18 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sở hữu ngay căn hộ đẹp - giá tốt - vị trí đắc địa tại toà new horizon 87 lĩnh nam toà hh01b", có mã số #308141, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu