Tìm chủ mới cho em địa chỉ 17b hàng da phường cửa đông quận hoàn kiếm thành phố hà nội
Phố Hàng Da, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
22 triệu
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
TÌM CHỦ MỚI CHO EM Địa chỉ 17B Hàng Da Phường Cửa Đông Quận Hoàn Kiếm Thành phố Hà Nội1. Spa mới được Tân trang sạch đẹp thơm tho có concept (trước và sau như clip bên)2. Độc quyền đường Hàng da, ít cạnh tranh, Giá bán TB 400-450k/khách3. Tầng 1 6 ghế foot, nails+ 1 WC; Tầng 2 5 giường Body+ gội vòm dưỡng sinh, phòng thay đồ, WC4. Nội thất: quầy lễ tân, hệ kệ tủ đóng mới5. Trang thiết bị đồ spa: toàn bộ đồ massage, nails, wax,..6. Kênh bán online: Google map, Google review, Trip advisor, Fb, Instagram bàn giao đầy đủ Chỉ việc vào làm, ko lo sửa chữa, kênh bán và lượng khách đều.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tìm chủ mới cho em địa chỉ 17b hàng da phường cửa đông quận hoàn kiếm thành phố hà nội", có mã số #309177, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu