Võng thị – bán nhà 6tầng 50m² mt 4.2m – giá chào hơn 18 tỷ tây hồ
Phố Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
18 tỷ 900 triệu
50 m2 (42x13)
4 pn
5 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Võng Thị – Bán nhà 6Tầng 50m² MT 4.2m – Giá chào 18.9 Tỷ Tây Hồ
Nhà dân xây đẹp, mặt ngõ ô tô 16 chỗ qua, vị trí gần Võ Chí Công, tiện ích đầy đủ, ở kết hợp văn phòng cực tốt.
Công năng:
Nhà dân xây đẹp, mặt ngõ ô tô 16 chỗ qua, vị trí gần Võ Chí Công, tiện ích đầy đủ, ở kết hợp văn phòng cực tốt.
Công năng:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Võng thị – bán nhà 6tầng 50m² mt 4.2m – giá chào hơn 18 tỷ tây hồ", có mã số #309584, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu