Võng thị tây hồ 50m x5 tầng 22,5 tỷ gara ô tô,kinh doanh,5p đi bộ ra hồ tây
Phố Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
22 tỷ 500 triệu
50 m2 (55x10)
3 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ VÕNG THỊ – TÂY HỒ – NGÕ Ô TÔ TRÁNH – GARA Ô TÔ - KINH DOANH – GẦN HỒ TÂY – 50M2 – 6 TẦNG – THANG MÁY – 22.5 TỶ•Vị trí đẹp, 5p đi bộ ra hồ, khu vực trung tâm, dân trí cao, kinh doanh tốt, cực hiếm nhà bán.•Ngõ thông Lạc Long Quân,Thuỵ Khuê✅ Diện tích 50m2✅ Mặt tiền: 5.5m – nhà vuông vắn✅ Xây 5 tầng 1 tum, có thang máy, thiết kế hiện đại✅ Ngõ trước nhà ô tô tránh, kinh doanh, làm văn phòng, homestay tốt✅ Khu quy hoạch ổn định, pháp lý sạch, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch???? Thiết kế:* T1: Gara ô tô* T2: Khách + bếp* T3: Phòng ngủ master + thay đồ* T4: 2 phòng ngủ* T5: Phòng thờ + sân phơi* Tum: Kỹ thuật + sân???? Giá chào: 22.5 tỷ (có thương lượng)???? Liên hệ: em Tuấn BDS Hà Nội
bán nhà Võng Thị, bán nhà Tây Hồ, nhà gần Hồ Tây, nhà ngõ ô tô tránh Tây Hồ, bán nhà 50m Tây Hồ, nhà thang máy Tây Hồ, bán nhà kinh doanh Tây Hồ
bán nhà Võng Thị, bán nhà Tây Hồ, nhà gần Hồ Tây, nhà ngõ ô tô tránh Tây Hồ, bán nhà 50m Tây Hồ, nhà thang máy Tây Hồ, bán nhà kinh doanh Tây Hồ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Võng thị tây hồ 50m x5 tầng 22,5 tỷ gara ô tô,kinh doanh,5p đi bộ ra hồ tây", có mã số #308362, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu