TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Võng thị – tòa ccmn 8t thang máy 83m² mt 6.1m – giá chào 26.9 tỷ view hồ tây
Phố Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
26 tỷ 900 triệu
83 m2 (61x13)
24 pn
25 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Võng Thị – Tòa CCMN 8T thang máy 83m² MT 6.1m – Giá chào 26.9 Tỷ View Hồ Tây
Mặt ngõ thông rộng ~3m, vị trí đẹp khu Tây Hồ, dòng tiền cao, đầy đủ PCCC & GPXD.
Võng Thị – Tòa CCMN 8T thang máy 83m² MT 6.1m – Giá chào 26.9 Tỷ View Hồ Tây
Mặt ngõ thông rộng ~3m, vị trí đẹp khu Tây Hồ, dòng tiền cao, đầy đủ PCCC & GPXD.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 61 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 83 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 24 |
| Nhà tắm | 25 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Võng thị – tòa ccmn 8t thang máy 83m² mt 6.1m – giá chào 26.9 tỷ view hồ tây", có mã số #307716, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu