⭐⭐bán nhà ngô gia tự - 47m 3 tầng - ngõ cực nông - gần cát bi
Phường Cát Bi, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 800 triệu
47 m2 (5x9)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
⭐⭐Bán nhà Ngô Gia Tự - gần Cát Bi
• Diện tích 47m. Ngang hơn 5m• Hướng Bắc• Ngõ ~3m ô.tô đỗ tận cửa• Nhà xây 3 tầng có 3 ngủ + 3wc
• Vị trí cực nông. Gần mặt đường• Nhà thoáng mát nhiều cửa sổ• Sổ đỏ vuông vắn• Zá 3.8 tỉ có thỏa thuận______________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 __Đức Phúc
• Diện tích 47m. Ngang hơn 5m• Hướng Bắc• Ngõ ~3m ô.tô đỗ tận cửa• Nhà xây 3 tầng có 3 ngủ + 3wc
• Vị trí cực nông. Gần mặt đường• Nhà thoáng mát nhiều cửa sổ• Sổ đỏ vuông vắn• Zá 3.8 tỉ có thỏa thuận______________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 __Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "⭐⭐bán nhà ngô gia tự - 47m 3 tầng - ngõ cực nông - gần cát bi", có mã số #317518, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu