Bán nhà 3 tầng sau phủ thượng đoạn, đông hải 1 ô tô đỗ gần giá 3,05 tỷ
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 50 triệu
52 m2 (5x11)
3 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà nằm ngay sau mặt đường Phủ Thượng Đoạn, vị trí thuận tiện sinh hoạt và di chuyển, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
Khu dân cư đông đúc, an ninh ổn định, gần chợ Đông Hải 1 và trường học các cấp.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 52m², có sân cổng riêng
Kết cấu: 3 tầng kiên cố
Ô tô đỗ gần, thuận tiện đi lại
Công năng:
Phòng khách, bếp
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ, sân phơi
Tiện ích:
Gần chợ, trường học
Kết nối nhanh trung tâm Hải An, sân bay Cát Bi
Pháp lý:
Bìa đỏ chính chủ
Giao dịch minh bạch
Giá bán: 3 tỷ 050 triệu (có thương lượng)
Liên hệ: 0898 699 588Xem nhà trực tiếp, thông tin rõ ràng, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.
Khu dân cư đông đúc, an ninh ổn định, gần chợ Đông Hải 1 và trường học các cấp.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 52m², có sân cổng riêng
Kết cấu: 3 tầng kiên cố
Ô tô đỗ gần, thuận tiện đi lại
Công năng:
Phòng khách, bếp
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ, sân phơi
Tiện ích:
Gần chợ, trường học
Kết nối nhanh trung tâm Hải An, sân bay Cát Bi
Pháp lý:
Bìa đỏ chính chủ
Giao dịch minh bạch
Giá bán: 3 tỷ 050 triệu (có thương lượng)
Liên hệ: 0898 699 588Xem nhà trực tiếp, thông tin rõ ràng, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng sau phủ thượng đoạn, đông hải 1 ô tô đỗ gần giá 3,05 tỷ", có mã số #317412, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu