TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ???? bán nhà hẻm đồng nai – phước hải – trung tâm nam nha trang
Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4.18 triệu
73 m2 (4x18.25)
2 pn
2 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ HẺM ĐỒNG NAI – PHƯỚC HẢI – TRUNG TÂM NAM NHA TRANG
???? Vị trí: Hẻm Đồng Nai, phường Nam Nha Trang• Cách đường chính chỉ ~50m, khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ.
???? Diện tích: 73m²• Ngang: 4m???? Hướng: Đông
???? Hiện trạng:• Nhà cấp 4 có gác – còn sử dụng tốt• Sân rộng rãi, không gian thoáng• Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê
???? Hẻm: rộng hơn 2m, xe máy tránh nhau thoải mái• Tiếp giáp khu mặt tiền Tố Hữu – VCN Phước Hải
✨ Tiện ích xung quanh:• Gần chợ, Coopmart, trường học, bệnh viện• Khu trung tâm, thuận tiện di chuyển
???? Giá bán: 4 tỷ 180 (có thương lượng)
???? Liên hệ: 0867 987 696???? Website: scdland.com
#bannhanhatrang #dongnaiphuo chai #vcnphuo chai #nhadatnhatrang #bdsnhatrang #nhatrangrealestate #scdland
???? Vị trí: Hẻm Đồng Nai, phường Nam Nha Trang• Cách đường chính chỉ ~50m, khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ.
???? Diện tích: 73m²• Ngang: 4m???? Hướng: Đông
???? Hiện trạng:• Nhà cấp 4 có gác – còn sử dụng tốt• Sân rộng rãi, không gian thoáng• Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê
???? Hẻm: rộng hơn 2m, xe máy tránh nhau thoải mái• Tiếp giáp khu mặt tiền Tố Hữu – VCN Phước Hải
✨ Tiện ích xung quanh:• Gần chợ, Coopmart, trường học, bệnh viện• Khu trung tâm, thuận tiện di chuyển
???? Giá bán: 4 tỷ 180 (có thương lượng)
???? Liên hệ: 0867 987 696???? Website: scdland.com
#bannhanhatrang #dongnaiphuo chai #vcnphuo chai #nhadatnhatrang #bdsnhatrang #nhatrangrealestate #scdland
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ???? bán nhà hẻm đồng nai – phước hải – trung tâm nam nha trang", có mã số #307642, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu