???? bán toà chdv phú mỹ (nam từ liêm) - 180m2 - 9 tầng thang máy - mt 15m quyền lực - ô tô tải vào nhà - 48 phòng kk - dt 250tr/tháng - giá đầu tư 55,5 tỷ ????
Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
55 tỷ 500 triệu
180 m2 (15x12)
48 pn
48 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí: Vị t
Vị trí: Vị t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 48 |
| Nhà tắm | 48 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán toà chdv phú mỹ (nam từ liêm) - 180m2 - 9 tầng thang máy - mt 15m quyền lực - ô tô tải vào nhà - 48 phòng kk - dt 250tr/tháng - giá đầu tư 55,5 tỷ ????", có mã số #317629, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu