1/ bình long, tân phú - 70m2 - 4 tầng nở hậu nhẹ tài lộc - hxh - kd - 6.5 tỷ
Đường Bình Long, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
70 m2 (41x16.5)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ 4 TẦNG NGAY GÒ DẦU - TÂN PHÚ - 70M2 NỞ HẬU - HẺM 5M THÔNG - CHỈ 6.5 TỶ• Vị trí cực đẹp: Nhà 1/ ngắn đường Bình Long, ngay đoạn giao Gò Dầu - Tân Hương. Khu vực trung tâm sầm uất nhất Tân Phú.• Diện tích: 70m2 (4.1m x 16.5m, nở hậu 4.4m tài lộc).• Kết cấu: 1 trệt 3 lầu (4 tầng) kiên cố. Gồm 5PN, 5WC, phòng khách, bếp, sân để xe, sân thượng, phòng thờ.• Tiện ích: Hẻm trước nhà 5m thông thoáng, xe hơi đỗ cửa. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh may mặc hoặc cho thuê giữ tiền cực tốt.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay trong ngày.• Giá bán: 6.5 tỷ (Thương lượng chính chủ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "1/ bình long, tân phú - 70m2 - 4 tầng nở hậu nhẹ tài lộc - hxh - kd - 6.5 tỷ", có mã số #317741, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu