7.3 tỷ, nhà cầu diễn,đưa con đi học gần, không ngập, 35m2x5t, 4 ngủ
Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 300 triệu
35 m2 (4x9)
4 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
7.3 TỶ, NHÀ CẦU DIỄN,ĐƯA CON ĐI HỌC GẦN, KHÔNG NGẬP, 35M2X5T, 4 NGỦ
- NỘI THẤT CƠ BẢN, XÂY ĐẸP CHẮC CHẮN
- NGÕ RỘNG 3M VÀO TẬN NHÀ
- CÁCH Ô TÔ VÀ BÃI GỬI Ô TÔ 100M
- NGÕ CHẮC CHẮN KHÔNG NGẬP
- XUNG QUANH LÀ CHỢ, TRƯỜNG MẦM NON, CẤP 1 MINH KHAI A
LIÊN HỆ TÔI 0979049945
- NỘI THẤT CƠ BẢN, XÂY ĐẸP CHẮC CHẮN
- NGÕ RỘNG 3M VÀO TẬN NHÀ
- CÁCH Ô TÔ VÀ BÃI GỬI Ô TÔ 100M
- NGÕ CHẮC CHẮN KHÔNG NGẬP
- XUNG QUANH LÀ CHỢ, TRƯỜNG MẦM NON, CẤP 1 MINH KHAI A
LIÊN HỆ TÔI 0979049945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "7.3 tỷ, nhà cầu diễn,đưa con đi học gần, không ngập, 35m2x5t, 4 ngủ", có mã số #321406, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu