Gần ngã tư bốn xã, bình tân - ngang 5.3m - dts 91m2 - chỉ 3.75 tỷ(tl) - chỉ thùng sơn mới tinh
Đường 10, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
3 tỷ 750 triệu
53 m2 (53x10)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ HIẾM QUẬN BÌNH TÂN - NGANG KHỦNG 5.3M - GIÁP TÂN PHÚ - CHỈ NHỈNH 3 TỶ - vị trí đắc địa ngay Ngã tư Bốn Xã, hẻm xe tải thông thoáng!• Diện tích: 58m2. Ngang rộng 5.3m (rất hiếm trong tầm giá).• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, Gồm 3 PN, đầy đủ công năng. Gia chủ ở lâu nhà màu sơn bạc cũ, chủ mới về sơn sữa lại chút là mới tinh.• Vị trí: Sát mặt tiền Hương Lộ 2. Di chuyển sang Tân Phú chỉ 2 phút.• Tiện ích: Hẻm xe tải thông, kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê cực tốt. Dân cư hiện hữu, an ninh.• Pháp lý: Sổ hồng riêng.- Giá chào: Chỉ nhỉnh 3 tỷ (Thương lượng chính chủ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gần ngã tư bốn xã, bình tân - ngang 5.3m - dts 91m2 - chỉ 3.75 tỷ(tl) - chỉ thùng sơn mới tinh", có mã số #317616, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu