TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán ccmn bằng liệt – hoàng mai 58m² 6 tầng 10 phòng cho thuê 16 tỷ
Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
16 tỷ
58 m2 (5x12)
10 pn
10 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN CCMN BẰNG LIỆT – HOÀNG MAI 58m² 6 TẦNG 10 PHÒNG CHO THUÊ 16 TỶ
Diện tích: 58m²
Kết cấu: 6 tầng
Tổng: 10 phòng ngủ khép kín
Ngõ thông, ô tô vào thuận tiện
???? Đang vận hành cho thuê – dòng tiền ổn định hàng tháng 40 triệu
Phòng luôn kín khách thuê
Phù hợp nhà đầu tư giữ tiền, khai thác dòng tiền lâu dài
???? Vị trí: Bằng Liệt – Hoàng Mai
Khu đông dân cư, nhu cầu thuê cao
Diện tích: 58m²
Kết cấu: 6 tầng
Tổng: 10 phòng ngủ khép kín
Ngõ thông, ô tô vào thuận tiện
???? Đang vận hành cho thuê – dòng tiền ổn định hàng tháng 40 triệu
Phòng luôn kín khách thuê
Phù hợp nhà đầu tư giữ tiền, khai thác dòng tiền lâu dài
???? Vị trí: Bằng Liệt – Hoàng Mai
Khu đông dân cư, nhu cầu thuê cao
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán ccmn bằng liệt – hoàng mai 58m² 6 tầng 10 phòng cho thuê 16 tỷ", có mã số #307463, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu