Bán dãy trọ lê trọng tấn tân phú gần trường đh công thương 200m2-2tầng dòng tiền 80tr/th
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
16 tỷ 400 triệu
200 m2 (10x20)
20 pn
20 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán dãy trọ Lê Trọng Tấn Tân Phú gần trường ĐH công thương 200m2-2Tầng Dòng tiền 80tr/th
Diện tích 200m2 ngang 10 dài 20 full thổ cư
Kết cấu :Trệt lầu 20 phòng dòng tiền 80t/tháng
Hẻm gần mặt tiền vị trí bao đẹp ngay sát Tân Bình-ngay trường đại học Công Thương cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:16 tỷ 4 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích 200m2 ngang 10 dài 20 full thổ cư
Kết cấu :Trệt lầu 20 phòng dòng tiền 80t/tháng
Hẻm gần mặt tiền vị trí bao đẹp ngay sát Tân Bình-ngay trường đại học Công Thương cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:16 tỷ 4 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán dãy trọ lê trọng tấn tân phú gần trường đh công thương 200m2-2tầng dòng tiền 80tr/th", có mã số #317352, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu