Bán gấp giá rẻ vĩnh hưng 66m/79m, cấp 4, mặt tiền 4.8m, 10 tỷ hoàng mai.
Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
10 tỷ
79 m2 (5x16)
3 pn
3 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán gấp giá rẻ Vĩnh Hưng 66m/79m, Cấp 4, mặt tiền 4.8m, 10 tỷ Hoàng Mai.???? ĐẤT ĐẸP VĨNH HƯNG - VIEW SUNSHINE GARDEN - NGÕ THÔNG - HỢP XÂY CCMN DÒNG TIỀN SỔ ĐỎ 65.3M THỰC SỬ DỤNG 79M - QUY HOẠCH RA MẶT PHỐ. + 26/3/2026 cần tiền hạ chào 500 triệu, giá chào mới 10 tỷ.@ Mô tả đúng 100%: ???? Vị trí: Khu vực phát triển, nhu cầu thuê cao. Diện tích đẹp, vuông vắn, hiện trạng nhà Cấp 4 chủ đang cho thuê dòng tiền 10 triệu/tháng. ✅ Ưu điểm nổi bật: • Trước cửa view thoáng nhìn sang Khu Đô Thị Sunshine Garden, không gian sáng, thoáng, giá trị tăng cao. • Ngõ thông tứ tung, đi lại thuận tiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 79 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp giá rẻ vĩnh hưng 66m/79m, cấp 4, mặt tiền 4.8m, 10 tỷ hoàng mai.", có mã số #309968, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu