Bán nhà 1/ đường bình trị đông, bình tân - dtsd 92m2 - ngang 4.4m - shr - 5.6 tỷ (tl)
Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
58 m2 (44x13.2)
3 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà 1/ Bình Trị Đông, BTĐ, Bình Tân - Dtsd: 92m2- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc bê tông cốt thép, 3 phòng ngủ(1 phòng ngủ dưới trệt tiện cho cô chú lớn tuổi sinh hoạt), 2 toilet, giếng trời, ban công thoáng mát.- Hẻm trước nhà 4m thông - tiện ra trục đường Hương Lộ 2 - Mã Lò..., về hướng Tân Phú, Quận 6 về hướng trung tâm ít phút.- Gần bệnh viện đa khoa Bình Tân, UBND, trường học các cấp, chợ... đầy đủ tiện ích.- Sổ hồng riêng.- Gía: 5.6 tỷ(có thương lượng cho khách thiện chí).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 1/ đường bình trị đông, bình tân - dtsd 92m2 - ngang 4.4m - shr - 5.6 tỷ (tl)", có mã số #319984, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu