Bán nhà 2 tầng linh xuân đẹp lung linh,đầy đủ nội thất xịn xò,shr.đường ô tô
Đường Bà Giang, Phường Linh Xuân, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3 tỷ 750 triệu
40 m2 (45x9)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? CHỦ CẦN ĐI MỸ GẤP – NHÀ ĐẸP HẺM XE HƠI LINH XUÂN, THỦ ĐỨC ????
???? Thông tin căn nhà:NHÀ SIÊU ĐẸP NỘI THẤT CAO CẤP HẺM ĐẸP• Diện tích: 4,5m x 9m. Sổ Hồng Riêng thổ cư• Kết cấu: 2PN – 2WC (ở ngay)• Hẻm xe hơi vào tận cửa – khu dân cư sạch đẹp, an ninh
???? Vị trí cực thuận tiện:• Gần trục Phạm Văn Đồng – QL1K – Hoàng Diệu 2• Gần cụm trường lớn: ĐH Ngân Hàng, ĐH Quốc Gia TPHCM…chỉ 20p là đến Sân Bay Tân Sơn Nhất.???? Phù hợp ở hoặc cho thuê sinh viên, dòng tiền ổn định
???? Giá: 3 tỷ 750 triệu (thương lượng)???? Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến ~2.5 tỷ
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh – Nhà phố)???? Hỗ trợ xem nhà – pháp lý – vay nhanh
???? Thông tin căn nhà:NHÀ SIÊU ĐẸP NỘI THẤT CAO CẤP HẺM ĐẸP• Diện tích: 4,5m x 9m. Sổ Hồng Riêng thổ cư• Kết cấu: 2PN – 2WC (ở ngay)• Hẻm xe hơi vào tận cửa – khu dân cư sạch đẹp, an ninh
???? Vị trí cực thuận tiện:• Gần trục Phạm Văn Đồng – QL1K – Hoàng Diệu 2• Gần cụm trường lớn: ĐH Ngân Hàng, ĐH Quốc Gia TPHCM…chỉ 20p là đến Sân Bay Tân Sơn Nhất.???? Phù hợp ở hoặc cho thuê sinh viên, dòng tiền ổn định
???? Giá: 3 tỷ 750 triệu (thương lượng)???? Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến ~2.5 tỷ
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh – Nhà phố)???? Hỗ trợ xem nhà – pháp lý – vay nhanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng linh xuân đẹp lung linh,đầy đủ nội thất xịn xò,shr.đường ô tô", có mã số #317540, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu