Bán nhà 4 tầng 40m2 - vị trí đắc địa phố cổ nhuế - kinh doanh - ngõ thông ô tô tránh
Đường Cổ Nhuế 2, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
12 tỷ 800 triệu
40 m2 (1x1)
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 4 tầng 40m2 - Vị trí đắc địa Phố Cổ Nhuế - Kinh doanh - Ngõ thông ô tô tránh- Vị trí vàng: Gần Học Viện Tài Chính, đại học Mỏ Địa Chất, học viện Cảnh Sát, bệnh viện đa khoa Phương Đông, Công Viên Hoà Bình, thành phố Giao Lưu khu đô thị An Bình City- Khu dân cư trí thức, hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối với các tuyến đường Tây Thăng Long - Phạm Văn Đồng vành đai 3- Hoàng Quốc Việt kéo dài- Sổ đỏ pháp lý đầy đủ- Giá chào: 12 tỷ 8 Liên hệ: 0396391989
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng 40m2 - vị trí đắc địa phố cổ nhuế - kinh doanh - ngõ thông ô tô tránh", có mã số #310670, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu