Bán nhà 53/127// đường số 4, bhhb(cũ), bình tân - 49m2 - 2 tầng - hxh - 2.9 tỷ (tl)
Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
2 tỷ 900 triệu
48 m2 (4x12)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
• Vị trí: 53/127// Đường Số 4, P. Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.• Diện tích: 4m x 12m (Vuông vức).• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC. Công năng sử dụng tối ưu.• Tiện ích: Hẻm ô tô thông thoáng, xe tải ra vào thoải mái. Hướng Tây đón tài lộc.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sang tên trong nốt nhạc.
- Giá chỉ: 2.9 Tỷ (Thương lượng cho khách thiện chí).
* Nhà đẹp thực tế như hình, khách xem là ưng ngay.
- Giá chỉ: 2.9 Tỷ (Thương lượng cho khách thiện chí).
* Nhà đẹp thực tế như hình, khách xem là ưng ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 53/127// đường số 4, bhhb(cũ), bình tân - 49m2 - 2 tầng - hxh - 2.9 tỷ (tl)", có mã số #319794, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu