Bán nhà 759/ hương lộ 2, bình tân - 4 tầng - dts178m2 - đường 8m - 6.9 tỷ (tl)
Đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 900 triệu
67 m2 (4x16.8)
4 pn
4 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà 759/ Hương Lộ 2, Bình Tân- DTS:178m2- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, ban công thoáng mát.- Vị trí nhà gần chợ, trường học các cấp, UBND, phòng khám & bệnh viện đa khoa... xung quanh đầy đủ tiện ích.- Khu vực an ninh, dân trí xung quanh là nhà cao tầng.- Đường 8m- Sổ hồng riêng, hoàn công đủ,- Gía: 6.9 tỷ(thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 759/ hương lộ 2, bình tân - 4 tầng - dts178m2 - đường 8m - 6.9 tỷ (tl)", có mã số #320038, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu