Bán nhà 790/ hương lộ 2, btđa, bình tân - dt thực tế 4x16m - 2 tầng - hxh - 4.8 tỷ(tl)
Đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP HCM
4 tỷ 800 triệu
64 m2 (4x16)
2 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 790/ Hương Lộ 2, BTĐA, Bình Tân- Diện tích thực tế: 4x16m.- Kết cấu 2 tầng, 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp, sân thượng phơi đồ hoặc trồng cây.- Đường nhựa 7m xe tải chạy.- Vị trí gần Bệnh Viện Đa Khoa Bình Tân, trường THCS Bình Trị Đông A, UBND Phường....- Nhà mua để ở, giữ tiền, hoặc vừa ở vừa kinh doanh oniline...- Tiện ích xung quanh đầy đủ.- Sổ hồng riêng, hoàn công.- Gía chào: 4.8 tỷ (thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 790/ hương lộ 2, btđa, bình tân - dt thực tế 4x16m - 2 tầng - hxh - 4.8 tỷ(tl)", có mã số #320309, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu