Bán nhà bằng liệt hoàng mai 50m2 5t mặt tiền 5m giá hơn 13 tỷ thang máy lô góc ô tô tránh nhau
Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
13 tỷ 950 triệu
50 m2 (5x10)
4 pn
4 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà Bằng Liệt Hoàng Mai 50m2 5T mặt tiền 5m giá hơn 13 tỷ Thang máy Lô góc ô tô tránh nhau????Cần bán nhà trong ngõ Phố Bằng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội. ????️ Thiết kế:✔️ MT 4.7m – phân lô đẹp✔️ Lô góc thoáng sáng – ô tô tránh, vào nhà✔️ Nhà mới 5 tầng thang máy xịn, đang hoàn thiện???? Giá: 13.95 tỷ???? Điểm nổi bật:Kinh doanh tốt, phù hợp ở + làm văn phòngNội thất đẹp, vào ở ngayGiao thông thuận tiện: gần Linh Đàm – Giải Phóng – Vành đai 3, đi trung tâm nhanh???? Công năng linh hoạt: gara + kinh doanh + nhiều phòng ngủ???? Sổ đỏ vuông đẹp – sẵn sàng giao dịch⚡ Lô góc hiếm – vị trí đẹp – giá hợp lý???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Gọi ngay xem nhà!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà bằng liệt hoàng mai 50m2 5t mặt tiền 5m giá hơn 13 tỷ thang máy lô góc ô tô tránh nhau", có mã số #317136, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu