TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà cấp 4 gác lửng hẻm mai xuân thưởng – 75,5m² – 3pn – cách đường lớn 1 căn – giá 3,499 tỷ
Đường Mai Xuân Thưởng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3 tỷ 500 triệu
75 m2 (5x15)
3 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM ĐƯỜNG MAI XUÂN THƯỞNG – NHA TRANG???? Vị trí: Cách đường chính Mai Xuân Thưởng chỉ 1 căn nhà, khu dân cư đông đúc, thuận tiện sinh hoạt.Diện tích: 75,5m²Hiện trạng: Nhà cấp 4 - 1 trệt 1 gác - 3 phòng ngủVị trí gần đường lớn, đi lại thuận tiện????????Giá bán: 3 tỷ 499☎️☎️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà cấp 4 gác lửng hẻm mai xuân thưởng – 75,5m² – 3pn – cách đường lớn 1 căn – giá 3,499 tỷ", có mã số #307782, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu