TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà cấp 4 hẻm đồng nai nha trang – 72,6m² ngang hơn 5m – gần co.opmart – giá 3,68 tỷ
Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3 tỷ 680 triệu
72 m2 (5x14)
2 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM ĐỒNG NAI – GẦN SIÊU THỊ – CÁCH BIỂN 2KM – GIÁ TỐT
Cần bán nhà cấp 4 vị trí đẹp tại đường Đồng Nai, khu dân cư ổn định, thuận tiện ở lâu dài hoặc đầu tư.
???? Vị trí: Hẻm đường Đồng Nai – trung tâm Nha Trang???? Cách biển khoảng 2km – di chuyển vài phút???? Gần Co.opmart Nha Trang và nhiều tiện ích xung quanh
Thông tin chi tiết: • Diện tích: 72,6m² • Ngang: hơn 5m (dáng đất đẹp) • Kết cấu: Nhà cấp 4 gồm 2 phòng ngủ – 1 WC – phòng khách – bếp • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt • Bán kính 500m đầy đủ tiện ích: chợ, siêu thị, trường học, quán ăn, dịch vụ…
???? Giá bán: 3 tỷ 680 triệuLh : 0978084079 Nhân Nguyễn
Cần bán nhà cấp 4 vị trí đẹp tại đường Đồng Nai, khu dân cư ổn định, thuận tiện ở lâu dài hoặc đầu tư.
???? Vị trí: Hẻm đường Đồng Nai – trung tâm Nha Trang???? Cách biển khoảng 2km – di chuyển vài phút???? Gần Co.opmart Nha Trang và nhiều tiện ích xung quanh
Thông tin chi tiết: • Diện tích: 72,6m² • Ngang: hơn 5m (dáng đất đẹp) • Kết cấu: Nhà cấp 4 gồm 2 phòng ngủ – 1 WC – phòng khách – bếp • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt • Bán kính 500m đầy đủ tiện ích: chợ, siêu thị, trường học, quán ăn, dịch vụ…
???? Giá bán: 3 tỷ 680 triệuLh : 0978084079 Nhân Nguyễn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà cấp 4 hẻm đồng nai nha trang – 72,6m² ngang hơn 5m – gần co.opmart – giá 3,68 tỷ", có mã số #307635, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu