Bán nhà cấp 4 hẻm ô tô nguyễn khuyến, vĩnh hải nha trang – 107m², 5 phòng trọ, giá 4,35 tỷ
Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4 tỷ 350 triệu
107 m2 (5x21)
5 pn
5 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ CẤP 4 – HẺM NGUYỄN KHUYẾN, VĨNH HẢI – BẮC NHA TRANG • Diện tích 107m², ngang 5m, đất vuông vức • Cách đường Nguyễn Khuyến ~50m • Hẻm ô tô thông, vào tận nhà • Trên đất có 5 phòng trọ gác lửng, đã hoàn công • Phù hợp ở + đầu tư dòng tiền
???? Giá bán: 4,35 tỷ (thương lượng)
???? Giá bán: 4,35 tỷ (thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 107 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà cấp 4 hẻm ô tô nguyễn khuyến, vĩnh hải nha trang – 107m², 5 phòng trọ, giá 4,35 tỷ", có mã số #307946, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu