Bán nhà đình tân khai, bình tân - 64m2 (4x16) - 2 tầng - hxh - 6.6 tỷ(tl)
Đường Đình Tân Khai, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 600 triệu
64 m2 (4x16)
2 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 1/ Đình Tân Khai, BTĐ, Bình Tân- Diện tích: 64m2 (4x16m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, phòng khách, bếp, ban công, 2 phòng ngủ Master, 3 toilet.- Vị trí gần trường THCS Bình Trị Đông - chợ Bình Trị, chỉ vài phút ngã tư bốn xã, xung quanh đầy đủ tiện ích.- Hẻm 5m thông- Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.- Gía: 6.6 tỷ (thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đình tân khai, bình tân - 64m2 (4x16) - 2 tầng - hxh - 6.6 tỷ(tl)", có mã số #320254, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu