Bán nhà đường số 3b bình hưng hòa a bình tân – 3 tầng mới, nở hậu, giáp tân phú
Đường Số 3B, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
3 tỷ 700 triệu
32 m2 (4x8)
3 pn
3 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà Đường số 3B Bình Hưng Hòa A Bình Tân – 3 Tầng mới, Nở hậu, Giáp Tân Phú• Vị trí: Đường số 3B, Bình Tân. Sát mặt tiền, cách Ngã Tư Bốn Xã và Bình Long chỉ 200m. Giáp ranh Tân Phú.• Diện tích: 4 x 8m (32m²). Sổ hồng riêng, nở hậu tài lộc, hoàn công đủ.• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng. Nhà mới đẹp, 3 phòng ngủ, vào ở ngay.• Tiện ích: Xe hơi đỗ cạnh nhà, 5 bước ra công viên, trường học. Khu VIP an ninh.• Giá bán: 3.7 Tỷ (Còn thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 3b bình hưng hòa a bình tân – 3 tầng mới, nở hậu, giáp tân phú", có mã số #317321, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu