Bán nhà đường số 6, linh xuân, thủ đức, tp hcm. dt 73m2, 4 tầng. giá 6.45 tỷ,
Đường Số 6, Phường Linh Xuân, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 450 triệu
73 m2 (55x13)
5 pn
3 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
???? Cháy hàng nhà Thủ Đức! Chủ nhà hạ giá gần 1 tỷ cho người có duyên, vị trí ngon cho anh em giữ tiền! ????Alo anh em, có căn nhà siêu xinh trong đường số 6, Linh Xuân, Thủ Đức cần tìm chủ mới đây. Dành cho ai muốn đầu tư, giữ tiền khỏi lo biến động thị trường nha!Nhà mình diện tích 73m2, ngang 5.5m, dài 13m tha hồ rộng rãi, đường trước nhà 8m. Nhà 4 tầng, có Phòng khách, Bếp, Sân thượng, có hẳn 5 phòng ngủ, 3 toilet tha hồ cho đại gia đình ở hoặc cho thuê cũng ngon. Nhà còn mới keng, vào là ở liền không cần sửa sang gì.Điểm cộng to đùng là nhà nằm trong khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hàng xóm thân thiện. Quan trọng là sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, không lo vướng bận gì hết.Giá chỉ 6.45 tỷ thôi nha, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, pháp lý chuẩn. Anh em nhanh tay nhấc máy lên gọi ngay 0933125879 xem nhà chốt deal liền tay! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này nha! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 6, linh xuân, thủ đức, tp hcm. dt 73m2, 4 tầng. giá 6.45 tỷ,", có mã số #317115, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu