Bán nhà hxh 1/ ngay bốn xã, 4x15m, 2 tầng, chỉ 5.9 tỷ
Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 900 triệu
60 m2 (4x15)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Giá Tốt 5.9 Tỷ – Nhà Lê Văn Quới, HXH Gần Ngã Tư Bốn Xã
Cơ hội sở hữu nhà vị trí đẹp tại Bình Tân, giá còn thương lượng.
Địa chỉ: Đường Lê Văn Quới, Bình Tân Diện tích: 4x15m (60m²)
Cơ hội sở hữu nhà vị trí đẹp tại Bình Tân, giá còn thương lượng.
Địa chỉ: Đường Lê Văn Quới, Bình Tân Diện tích: 4x15m (60m²)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hxh 1/ ngay bốn xã, 4x15m, 2 tầng, chỉ 5.9 tỷ", có mã số #317415, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu