Bán nhà kdc anh tuấn riverside – 4 tầng, đường 8m, giá 7.4 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
7 tỷ 400 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần bán căn nhà đẹp tại KDC Anh Tuấn Riverside, xã Nhà Bè, huyện Nhà Bè, TP.HCM. Nhà nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh, đường nội khu rộng rãi, phù hợp mua để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
Diện tích: 5m x 16mKết cấu: 4 tầngPhòng ngủ: 4 phòng 5 WCĐường vào: 8m Gần Công Viên Thoáng MátPháp lý: Sổ Hồng Riêng
Cần bán căn nhà đẹp tại KDC Anh Tuấn Riverside, xã Nhà Bè, huyện Nhà Bè, TP.HCM. Nhà nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh, đường nội khu rộng rãi, phù hợp mua để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
Diện tích: 5m x 16mKết cấu: 4 tầngPhòng ngủ: 4 phòng 5 WCĐường vào: 8m Gần Công Viên Thoáng MátPháp lý: Sổ Hồng Riêng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà kdc anh tuấn riverside – 4 tầng, đường 8m, giá 7.4 tỷ", có mã số #317730, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu