Phước kiển gần sadeco- xe tải vivu- 4tầng- 80m2- có chỗ lắp thang máy- điện năng lượng mặt trời- 80m2- chỉ 8ty2
Đường Lê Văn Lương, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
8 tỷ 200 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
PHƯỚC KIỂN GẦN SADECO- XE TẢI VIVU- 4TẦNG- 80M2- CÓ CHỖ LẮP THANG MÁY- ĐIỆN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI- 80M2- CHỈ 8Ty2????Vị trí:- Đường 6M vỉa hè. ÔTô ra vào thoải mái- Gần ngay Sadeco, giáp Quận 7. Gần làng ĐH Phước Kiển, RMit, Tôn Đức Thắng, ĐHCS, Bệnh viện…- Nằm gần các trục đường huyết mạch như Nguyễn Hữu Thọ và Nguyễn Văn Linh…????Diện tích:- 80m2(5x16). 4Tầng. Có TK chỗ lắp thang máy- 4PN, 4WC. Sân trước sau✨Chủ trang bị hệ thống năng lượng mặt trời - Nhà đã hoàn thiện bên ngoài- Sân Thượng. Thô bên trong. Chủ mới tự trang trí nội thất theo ý thích????Sổ hồng riêng. V.ayb.ank tho.ải m.ái.
Nhà Chủ thiết kế hiện đại và tự xây rất kỹ và kiên cốSổ hồng riêng. Hoan công đầy đủ
Nhà Chủ thiết kế hiện đại và tự xây rất kỹ và kiên cốSổ hồng riêng. Hoan công đầy đủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phước kiển gần sadeco- xe tải vivu- 4tầng- 80m2- có chỗ lắp thang máy- điện năng lượng mặt trời- 80m2- chỉ 8ty2", có mã số #317537, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu