Nhà mới xây 100% -ngang 6.4m- 4 tầng- chỉ 6 tỷ 490
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
6 tỷ 490 triệu
64 m2 (64x10)
5 pn
5 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán Nhà Mới Xây 100% Hẻm 1942 Huỳnh Tấn Phát Thị Trấn Nhà Bè - TP-HCM - Qua Quận 7 Sát Bên
???? BÁN NHÀ HẺM 1942 HUỲNH TẤN PHÁT – NHÀ BÈ???? Vị trí: Hẻm 1942 Huỳnh Tấn Phát, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh???? Diện tích: 6.4m ❌ 10m (nở hậu đẹp)????️ Kết cấu:1 trệt + 2 lầu + sân thượngGồm 5 phòng ngủ – 5 WCNhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ✨ Ưu điểm:Phù hợp gia đình đông người hoặc khai thác cho thuêKhu vực dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủDi chuyển thuận tiện về trung tâm???? Giá: 6 tỷ 490tr ( Thương Lượng )
Liên hệ: Châu – 0963 096 440Xem nhà thươ
Bán Nhà Mới Xây 100% Hẻm 1942 Huỳnh Tấn Phát Thị Trấn Nhà Bè - TP-HCM - Qua Quận 7 Sát Bên
???? BÁN NHÀ HẺM 1942 HUỲNH TẤN PHÁT – NHÀ BÈ???? Vị trí: Hẻm 1942 Huỳnh Tấn Phát, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh???? Diện tích: 6.4m ❌ 10m (nở hậu đẹp)????️ Kết cấu:1 trệt + 2 lầu + sân thượngGồm 5 phòng ngủ – 5 WCNhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ✨ Ưu điểm:Phù hợp gia đình đông người hoặc khai thác cho thuêKhu vực dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủDi chuyển thuận tiện về trung tâm???? Giá: 6 tỷ 490tr ( Thương Lượng )
Liên hệ: Châu – 0963 096 440Xem nhà thươ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 64 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới xây 100% -ngang 6.4m- 4 tầng- chỉ 6 tỷ 490", có mã số #317780, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu