Kẹt bank bán gấp nhà kdc anh tuấn riverside 83m2 đường 8m chỉ 7 tỷ 4pn
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
7 tỷ
83 m2 (52x15)
4 pn
5 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
KẸT BANK BÁN GẤP – RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 2 TỶKDC Anh Tuấn Riverside, Nhà Bè – Giáp Quận 7
???? Giá chỉ 7 tỷ – giảm sâu cực hiếm khu vực!
Diện tích: 5.2 x 16m, công nhận khoảng 83m²
Kết cấu: lửng + 2 lầu + sân thượng trước sau
KẸT BANK BÁN GẤP – RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 2 TỶKDC Anh Tuấn Riverside, Nhà Bè – Giáp Quận 7
???? Giá chỉ 7 tỷ – giảm sâu cực hiếm khu vực!
Diện tích: 5.2 x 16m, công nhận khoảng 83m²
Kết cấu: lửng + 2 lầu + sân thượng trước sau
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 83 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Kẹt bank bán gấp nhà kdc anh tuấn riverside 83m2 đường 8m chỉ 7 tỷ 4pn", có mã số #317254, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu