Bán nhà mới hxh tô ngọc vân, quận 12, dt 4 x 18m, 3 tầng, nhỉnh 6tỷ
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thới An, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 100 triệu
72 m2 (4x18)
4 pn
3 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Vị trí: gần ngay Bx Ngã Tư Ga, QL1, thuận lợi việc đi chuyển về trung tâm TP và các vùng lân cận
- DT: 4* 18m, sổ chính chủ, đã hoàn công
- Nhà 3 tầng , 4PN + 3WC, full nội thất
- Nhà mới, rất đẹp vào ở ngay.
- Giá: 6.1tỷ
???? 0336.318.630 gặp Kiên xem nhà
- DT: 4* 18m, sổ chính chủ, đã hoàn công
- Nhà 3 tầng , 4PN + 3WC, full nội thất
- Nhà mới, rất đẹp vào ở ngay.
- Giá: 6.1tỷ
???? 0336.318.630 gặp Kiên xem nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới hxh tô ngọc vân, quận 12, dt 4 x 18m, 3 tầng, nhỉnh 6tỷ", có mã số #317788, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu