Bán nhà phan văn hớn – trường chinh – giáp tân bình, gò vấp
Đường Phan Văn Hớn, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 100 triệu
38 m2 (34x11)
2 pn
2 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Diện tích: ~38m², 2 tầng btct
Sổ vuông, nhỉnh 4 tỷ
Địa chỉ: phan văn hớn, p. Đông hưng thuận, tp.hcm
Thông số: 3.4 x 11m
Giá: 4.1 tỷ
Liên hệ: 0931149123 (mậu tuấn)
1 trệt 1 lầu đúc btct gồm: phòng khách, bếp, 2pn, 2wc
Đang cho thuê: 6 triệu/tháng
Hẻm 4m, cách vài căn ra hẻm xe tải
Sổ vuông a4, hoàn công đầy đủ
Pháp lý chuẩn, công chứng ngay .
Sổ vuông, nhỉnh 4 tỷ
Địa chỉ: phan văn hớn, p. Đông hưng thuận, tp.hcm
Thông số: 3.4 x 11m
Giá: 4.1 tỷ
Liên hệ: 0931149123 (mậu tuấn)
1 trệt 1 lầu đúc btct gồm: phòng khách, bếp, 2pn, 2wc
Đang cho thuê: 6 triệu/tháng
Hẻm 4m, cách vài căn ra hẻm xe tải
Sổ vuông a4, hoàn công đầy đủ
Pháp lý chuẩn, công chứng ngay .
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phan văn hớn – trường chinh – giáp tân bình, gò vấp", có mã số #309749, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu