Bán nhà phước hải – hẻm ô tô rộng 6.5m – vị trí đẹp gần lê hồng phong
Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5 tỷ 500 triệu
95 m2 (3x22)
2 pn
1 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm Lê Hồng Phong, đường ô tô quay đầu, Phước Hải, Phường Nam Nha Trang
— ????????????̣̂???? ????????́????????: 95,7m- Hiện trạng 2phòng ngủ, 1wc, bếp, sân để xe- Đường ô tô quay đầu 6,5m - cách đường chính Lê Hồng Phong 50m- Đầy đủ tiện ích xung quanh — ????????????́ ????????́????: 5tỷ500 triệu thương lượng, thuế 2 bên
☎️ ????????????̂???? ????????̣̂:
— ????????????̣̂???? ????????́????????: 95,7m- Hiện trạng 2phòng ngủ, 1wc, bếp, sân để xe- Đường ô tô quay đầu 6,5m - cách đường chính Lê Hồng Phong 50m- Đầy đủ tiện ích xung quanh — ????????????́ ????????́????: 5tỷ500 triệu thương lượng, thuế 2 bên
☎️ ????????????̂???? ????????̣̂:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phước hải – hẻm ô tô rộng 6.5m – vị trí đẹp gần lê hồng phong", có mã số #309219, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu