Bán nhà trần quốc hoàn, phân lô ô tô tránh, 60m2, mặt tiền đẹp, chỉ 23 tỷ
Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
23 tỷ
60 m2 (45x13.3)
6 pn
5 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Lâm – giám đốc công ty công nghệ tại Hà Nội, gửi bán căn nhà khu Trần Quốc Hoàn, khu phân lô dân trí cao.
Nhà gần nhiều trường đại học lớn, văn phòng, cửa hàng, giao thông thuận tiện các tuyến Hoàng Quốc Việt, Xuân Thủy, Phạm Tuấn Tài.
Diện tích 60m2, mặt tiền đẹp, đường ô tô tránh, phù hợp ở kết hợp làm văn phòng hoặc cho thuê.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 23 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà gần nhiều trường đại học lớn, văn phòng, cửa hàng, giao thông thuận tiện các tuyến Hoàng Quốc Việt, Xuân Thủy, Phạm Tuấn Tài.
Diện tích 60m2, mặt tiền đẹp, đường ô tô tránh, phù hợp ở kết hợp làm văn phòng hoặc cho thuê.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 23 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trần quốc hoàn, phân lô ô tô tránh, 60m2, mặt tiền đẹp, chỉ 23 tỷ", có mã số #310891, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu