Bán nhanh nhà 2 tầng hẻm thủy xưởng – gần lotte – 2,5 tỷ
Đường Thủy Xưởng, Phường Phương Sài, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2 tỷ 500 triệu
42 m2 (4x12)
3 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ 2 TẦNG HẺM THUỶ XƯỞNG – GẦN LOTTE NHA TRANG – CHỈ 2,5 TỶ
???? Vị trí trung tâm TP, cách đường chính chỉ ~80m, gần siêu thị Lotte, tiện ích đầy đủ
???? Thông tin chi tiết:• Diện tích: 41,8m² (nở hậu nhẹ – phong thuỷ tốt)• Kết cấu: 2 tầng, mái đúc kiên cố• Công năng: 3 phòng ngủ, 2 WC• Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh
???? Hẻm dễ đi, cách đường lớn chỉ vài bước chân???? Phù hợp: an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê
???? Giá bán nhanh: 2,5 tỷ (thuế 2 bên)
???? Liên hệ ngay để xem nhà thực tế!
???? Vị trí trung tâm TP, cách đường chính chỉ ~80m, gần siêu thị Lotte, tiện ích đầy đủ
???? Thông tin chi tiết:• Diện tích: 41,8m² (nở hậu nhẹ – phong thuỷ tốt)• Kết cấu: 2 tầng, mái đúc kiên cố• Công năng: 3 phòng ngủ, 2 WC• Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh
???? Hẻm dễ đi, cách đường lớn chỉ vài bước chân???? Phù hợp: an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê
???? Giá bán nhanh: 2,5 tỷ (thuế 2 bên)
???? Liên hệ ngay để xem nhà thực tế!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhanh nhà 2 tầng hẻm thủy xưởng – gần lotte – 2,5 tỷ", có mã số #308384, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu