Bán nhanh nhà 2 tầng phước hải – 70m² – gần tố hữu – 4.18 tỷ
Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2 tỷ 500 triệu
70 m2 (4x18)
3 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN NHANH NHÀ 2 TẦNG HẺM ĐỒNG NAI – PHƯỚC HẢI – NHA TRANG???? Giá: 4 tỷ 180 triệu (có thương lượng)• Diện tích: 70m² (ngang 4m)• Kết cấu: 2 tầng – 3 phòng ngủ – 2 toilet – phòng khách – bếp• Nhà hiện trạng cũ, hẻm thông thoáng, tiếp giáp căn mặt tiền đường Tố Hữu???? Vị trí trung tâm Phước Hải, gần TTTP Nha Trang, đầy đủ tiện ích xung quanh• Hướng: Đông• Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh???? Giá bán: 4 tỷ 180 triệu
☎️ Liên hệ:
☎️ Liên hệ:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhanh nhà 2 tầng phước hải – 70m² – gần tố hữu – 4.18 tỷ", có mã số #310054, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu