Bán siêu phẩm mặt hồ ba đình 254mx4t, mt 11m - ô tô tránh - đẳng cấp thượng lưu
Phố Đội cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
124 tỷ 500 triệu
254 m2 (11x24)
5 pn
6 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
- Nhà view mặt Hồ Bảy Gian rẽ vào từ ngõ 135 Đội cấn, là hồ nằm trung tâm quận Ba Đình, xung quanh tập trung nhiều cơ quan, văn phòng, di tích lịch sử, trường học, ngân hàng, trung tâm thương mại...
- Nhà dạng biệt thự vườn view trọn hồ nước cực thoáng mát yên tĩnh phù hợp ở thì quá đẳng cấp, hoặc xây toà khách sạn, nhà hàng cao cấp.
- Nhà hiện 4 tầng chủ xác định bán đất tặng nhà, giá hợp lý và hiếm có tại Ba Đình.
- Sổ đỏ vuông đẹp full thổ cư sẵn sàng giao dịch.Giá bán (có thương lượng) 124,5 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
- Nhà dạng biệt thự vườn view trọn hồ nước cực thoáng mát yên tĩnh phù hợp ở thì quá đẳng cấp, hoặc xây toà khách sạn, nhà hàng cao cấp.
- Nhà hiện 4 tầng chủ xác định bán đất tặng nhà, giá hợp lý và hiếm có tại Ba Đình.
- Sổ đỏ vuông đẹp full thổ cư sẵn sàng giao dịch.Giá bán (có thương lượng) 124,5 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 254 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán siêu phẩm mặt hồ ba đình 254mx4t, mt 11m - ô tô tránh - đẳng cấp thượng lưu", có mã số #309917, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu