Bằng liệt – 76m² – 6t thang máy – mt 8m – ccmn dòng tiền- gà đẻ trứng vàng
Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
16 tỷ 800 triệu
76 m2 (8x9.5)
10 pn
11 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
???? BẰNG LIỆT – 76M² – 6T THANG MÁY – MT 8M – CCMN DÒNG TIỀN- GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG ????
Cần bán nhà ccmn trong ngõ 61, Bằng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội???? Giá: hơn 16 tỷ, Nhà mới kính koong.✔️ 76m² – MT 8m cực hiếm✔️ 6 tầng thang máy – căn hộ dịch vụ (CCMN)✔️ Ngõ nông, gần ô tô tránh???? Ưu điểm:Thiết kế tối ưu dòng tiền, mỗi tầng 3 căn hộ khép kínKhu đông sinh viên, văn phòng – nhu cầu thuê caoGần KĐT Linh Đàm, tiện ích đầy đủGiao thông thuận tiện: kết nối Ngọc Hồi – Giải Phóng – Vành đai 3, di chuyển nhanh???? Nhà mới hoàn thiện, khai thác ngay???? Sổ đỏ vuông đẹp – sẵn sàng giao dịch???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Liên hệ xem nhà ngay!
Cần bán nhà ccmn trong ngõ 61, Bằng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội???? Giá: hơn 16 tỷ, Nhà mới kính koong.✔️ 76m² – MT 8m cực hiếm✔️ 6 tầng thang máy – căn hộ dịch vụ (CCMN)✔️ Ngõ nông, gần ô tô tránh???? Ưu điểm:Thiết kế tối ưu dòng tiền, mỗi tầng 3 căn hộ khép kínKhu đông sinh viên, văn phòng – nhu cầu thuê caoGần KĐT Linh Đàm, tiện ích đầy đủGiao thông thuận tiện: kết nối Ngọc Hồi – Giải Phóng – Vành đai 3, di chuyển nhanh???? Nhà mới hoàn thiện, khai thác ngay???? Sổ đỏ vuông đẹp – sẵn sàng giao dịch???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Liên hệ xem nhà ngay!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bằng liệt – 76m² – 6t thang máy – mt 8m – ccmn dòng tiền- gà đẻ trứng vàng", có mã số #316407, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu